• Thông báo
    • Đã có box quảng cáo rao vặt, hãy cẩn thận để không bị banned tài khoản
    • Update 28/12/2016: Yêu cầu các bài rao vặt post sau ngày này cần phải share g+, post nào không share sẽ bị xóa không cần báo trước.
    • Vi phạm quy định 3 lần, sẽ bị xóa bài acc + toàn bộ bài viết

Full list facebook emoticons - Toàn bộ biểu tượng trên facebook

ThaiDuong

Administrator
Staff member
Nếu bạn là một facebooked chắc chắc bạn sẽ không thể bỏ qua list facebook emotions này được. Dưới đây là toàn bộ biểu tượng trên facebook mà mình hay dùng để chat với bạn bè của mình. Danh sách biểu tượng này sẽ được mình cập nhật mỗi khi có bản mới nhất.

Các biểu tượng cảm xúc trên facebook

Nhằm mục đích diễn đạt các trạng thái trên facebook hoặc trong khi chat, các chuyên gia nghiên cứu của facebook đã sáng tạo ra các icon này, thế nhưng không phải ai cũng biết hết các biểu tượng này, bởi vì nó không hiển thị hết mà bị ẩn đi một phần.

Xem thêm
Bài viết này sẽ giúp bạn dễ dàng biểu lộ cảm xúc dễ dàng hơn với bạn chat và trên facebook của mình.

Cách đơn giản và dễ dàng nhất

Đó là bạn cài addon Emoticons for Facebook vào trình duyệt của bạn.
Bạn có thể theo dõi bài viết hướng dẫn cài addon plugin cho trình duyệt firefox và chrome

Trình duyệt firefox

Nếu bạn đang dùng trình duyệt firefox thì bạn có thể cài addon này
Code:
https://addons.mozilla.org/en-us/firefox/addon/facebook-secret-emoticons/
Trình duyệt Chrome

Nếu bạn đang dùng trình duyệt Chrome thì bạn có thể dùng addon này nhé.
Code:
https://chrome.google.com/webstore/detail/facebook-secret-emoticons/bpgpffljkgjmijjdmjbdppndoojdgboe/related?hl=en
Lưu ý: Nếu bạn đang dùng Chrome thì chọn link ở Chrome và firefox thì mở link ở firefox, nếu nhầm lẫn thì bạn sẽ không thể cài được :p

Cách sử dụng

Vô cùng đơn giản, sau khi cài đặt xong addon này vào thì khi chat, bạn chỉ cần lựa chọn emotion facebook là sẽ thấy đã có toàn bộ biểu tượng ẩn của facebook.

Bạn có thể so sánh trước và sau khi cài đặt addon nhé

Chúc thành công :)

Last edited:

s2dungnguyen

cảm ơn bạn nhưng mình thấy vẫn ít , bạn có thêm ko ạ có thì gửi mình với nhé thank bạn